Twilight Boulevard: wakati Ardisson inapokea Squeezie

  • Novemba 20 2017
  • SMO

Nitazungumza mara moja kuhusu SMO (kijamii vyombo vya habari) kwa hivyo uzalishaji wa trafiki/hadhira kupitia mitandao ya kijamii.

Squeezie, mwigizaji wa video kwenye Youtube, ni mtaalamu, ambaye alipokea mwaliko uliotambuliwa na Thierry Ardisson katika Habari za dunia! kwenye C8.

Na kama kawaida kuandika WanaYouTube kwenye video zao ili kukushawishi ubofye “ Ni anaendesha mbaya".

 

Wewe ni nani Squeezie?

Hapana, mlolongo Wewe ni nani ? » ya onyesho haikusudiwa kabisa kumtambulisha mgeni; badala ya kujaribu kuiyumbisha.

Vald, maarufu kwenye Youtube, lakini pia alipitishwa na Vieilles Charrues, aliweza kuiona Septemba iliyopita. Maswali mawili iliyotumwa na Huffington Post kwa mfano : " Je, kuwa nyeupe ni nini? "Au" Ndugu yako Muislamu unamhusudu? »

Shahada ya pili, uchochezi… Ndiyo, sawa. Kicheko kilikuwa wazi zaidi Kila mtu mazungumzo kuhusu hilo, hapana?

Toni sawa inapitishwa na Squeezie:

 

Squeezie bado ni mtulivu, mwenye umakini, aliyetumiwa kudhibiti taswira yake… ambayo inashangaza sana akiwa na umri wa miaka 21.

Mara ya mwisho nilizungumza nawe kuhusu Youtube ilikuwa ni kwa ajili ya sifa Jul ; si kwa muziki wake bali kwa uwezo wake wa kufanya kazi, kama sehemu ya changamoto yake ya "wimbo 1 kwa siku kwa mwezi 1".

Ni hoja sawa kabisa hapa; Lucas Hauchard ni mjasiriamali aliyekamilika.

wengi gamers wanaweza kutoa video ya kuchekesha mara moja baada ya muda. Squeezie imetoa zaidi ya 1 kwenye akaunti yake kuu tangu 000, kwa hadhira ya zaidi ya maoni bilioni 4.

Kwa sababu ya nidhamu mbaya, video 2 au 3 hutolewa kila wiki, ambayo inaruhusu kukuza na kuendeleza jamii.

Mnamo 2015, Squeezie alipokea euro milioni 4 kama sehemu ya kununuliwa upya kwa mkataba wake na Webdia. Mapato yake ya kila mwaka yanakadiriwa kuwa karibu €500.

 

Unafanya nini Ardisson?

Mahojiano yanaonekana kuwa ya kustaajabisha kwangu kwa sababu Ardisson anaongeza ujasiri/kazi/sifa zote za kushikilia tu maneno mafupi ya gamer njaa ya pizza.

 

Squeezie katika Ardisson Le Monde

"Wewe ni gwiji, kwa sababu unajirekodi ukicheza michezo ya video, na kuitangaza, watu wanatazama, na kwa sababu kuna matangazo, unapata pesa. Lazima niseme pongezi", "Je, kukata pizza imekuwa taaluma? » anaiambia Dunia.

Ikiwa haya yote yanaonekana kuwa rahisi leo na hufanya mashabiki wengi kutaka kuanza, unapaswa kuelewa kwamba mbinu ni sawa kwa biashara yoyote.

Uundaji wa biashara mara nyingi huanza kwa kuvuka jangwa kwa miaka 2 au 3 kabla ya kuanza. Bila matokeo ya haraka, ni rahisi kukata tamaa.

Bila kuhukumu ubora wa kazi, ujenzi wake wa kawaida ni wa ajabu na mafanikio yake yalistahili kutokana na jitihada zilizofanywa.

 

Usumbufu pia unatokana na ukweli kwamba valves nyingi zinazodaiwa kuwa digrii ya pili zimekosa ... au digrii ya kwanza.

Ghafla, kila mtu aligundua kuwa Ardisson alikuwa amezeeka, hata katika mshiriki wake.

Jibu la Ardisson Squeezie

 

Kwa bahati nzuri, timu yake inakubali kikamilifu, kati ya ubaguzi wa kijinsia wa kirafiki na mazingatio juu ya "utamaduni dhidi ya Semiti" wa "familia za Kiislamu":

Ardisson CSA

 

Muendelezo mzuri kwa wote wawili lakini ninajiamini zaidi kwa Squeezie…

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?