E-sifa: jinsi ya kunyamazisha uvumi?

  • 24 octobre 2014
  • SEO

Serge na Bacchus
 

Hivi majuzi, nilipata fursa ya kushughulikia kesi ya usimamizi wa sifa ya elektroniki kuvutia kabisa.

Mawasiliano ya kwanza na mteja:

Makala yenye sifa ya kielektroniki yenye utata
Mara moja, nilitarajia ya kawaida: Nilimtendea mteja vibaya na alilalamika kuhusu bidhaa au huduma zangu.

Katika hali hizi, suluhisho la busara zaidi mara nyingi ni kuomba msamaha ikiwa kampuni inawajibika kwa ukosoaji, na kisha kutafuta maelewano.

 

Baada ya kuchimba kidogo:

- Anapowasiliana nami, makala huonekana katika nafasi ya 3 kwenye jina lake kwenye Google.

- Hii ni kweli makala ambayo anakosoa mwelekeo wake wa kijinsia huku akihusika sana na Kanisa (kuimba, matamasha, n.k.).

 

I – Tatizo kubwa la wasagaji ndani ya Kanisa.

« Wasagaji katika Kanisa la Kikristo la Kiafrika ni tatizo kubwa kuliko wengine wanavyotambua".

Damn, mimi ambaye nilifikiri kwamba kipaumbele cha Kanisa ni vita dhidi ya umaskini.

Mbali zaidi :

“PIli kukombolewa kutoka kwa ushoga ndani ya Kanisa, mashoga lazima wafichuliwe, ili Mungu aweze kuwaponya na kuwabadilisha.".

Ndiyo, kwa sababu "Mungu hapendi ushoga":

Nukuu ya tovuti ya Catho
Inakufanya ujiulize jinsi gani Serge na Bacchus walitangazwa kuwa watakatifu.

"Tatizo kubwa" ambalo naona katika hili ni ukosefu wa kitamaduni na tabia ya njia za mkato.

Hebu tuwe waaminifu na tunukuu kifungu cha Mambo ya Walawi kwa ukamilifu wake:

"Ikiwa mwanamume analala na binti-mkwe wake, watakuwa wote wawili waliadhibiwa kwa kifo; wamefanya fujo; damu yao itawaangukia. Mtu mume akilala na mwanamume kama vile mtu alalavyo na mwanamke, wote wawili wamefanya machukizo; watakuwa adhabu ya kifo : damu yao itakuwa juu yao. Mwanamume akimchukua binti na mama yake kuwa wake zake, ni hatia: tutawachoma kwa moto, yeye na wao, ili uhalifu huu usiwepo kati yenu…”

Je, kila kitu kilicho katika “Biblia Takatifu” kinapaswa kutumika kwa herufi? Labda sivyo. Hasa hiyo vifungu vingi vinahusishwa na watu wasiojulikana (wachifu wa makabila…) ambao utakatifu na motisha zao zinaweza kujadiliwa.

 

Mwishowe, je, kuna andiko moja linaloweza kupimwa dhidi ya neno hili la Yesu, lililowasilishwa na mitume kadhaa?

« Utampenda jirani yako kama nafsi yako. »

Je, kutumia jukwaa kutangaza mwelekeo wa kijinsia wa mtu kunaonyesha upendo?

Hapana, tulipaswa kuchukua hatua!

 

II - Jinsi ya kuondoa matokeo kutoka kwa utafutaji wa Google?

Kesi kadhaa zinazowezekana:

- Makubaliano ya kirafiki yanafikiwa ili kuondoa kifungu chenye ubishi, angalia ukurasa.

- Maneno ya tovuti yanaanguka chini ya sheria: baada ya kutumia haki ya kujibu, inawezekana kwenda kwa awamu ya mahakama (inayojulikana kukomesha usumbufu + hukumu juu ya uhalali kisha kupata fidia).

- Ukurasa unakiuka faragha na unastahili kutoonekana tena katika matokeo ya injini ya utafutaji. Hii ni haki maarufu ya kusahaulika, iliyofunguliwa na hukumu ya Mei 13, 2004 ya Mahakama ya Haki ya Umoja wa Ulaya. Google inajitolea kuitumia kupitia a fomu.

Ninapendekeza nzuri sana Ukurasa wa CNIL kwa maelezo kamili.

 

Wakati huo huo, ni bahati mbaya ikiwa:

> Ukurasa ni halali (ukosoaji uliothibitishwa wa bidhaa au huduma).

> Msimamizi wa tovuti hajibu.

> Tovuti hiyo haipatikani na haki.

> Matamshi yaliyotolewa hayajumuishi kosa katika nchi zote (mtu anaweza kwenda mbali sana kwa "maoni" nchini Marekani).

Ni katika kesi hizi kwamba baadhi ya misingi ya SEO inahitajika.

 

1/Zika ukurasa nyuma ya matokeo mengine.

Unajua msemo wa zamani wa SEO: "Ikiwa unataka kuficha maiti, ifiche kwenye ukurasa wa 2 wa matokeo ya Google, hakuna mtu atakayeipata. »

Hii ni kweli kidogo kwa sasa: the kiwango cha kubofya kwenye ukurasa wa 2 kinasalia kati ya 4 na 5%.

Ni kweli kutoka ukurasa wa 3 kwamba tuko "kimya".

 

Hatua ya kwanza ya kusukuma ukurasa kwa kina: angalia kwamba inawezekana.

Je, ukurasa/tovuti ina mamlaka gani?

Mamlaka ya Ukurasa
 Katika kesi hii, mamlaka ya ukurasa mbaya ni 1: hii ina maana kwamba hakuna kiungo kinachoelekeza kwake. Hili ni jambo jema.

Mamlaka ya tovuti ni 45: ni badala ya nguvu.

Ili kupita mbele, itabidi pendekeza makala yaliyo na neno msingi lengwa katika kichwa, hapa jina la msanii.

Kama ni jina, inatosha kuelekea kuunda wasifu wa kijamii.

Mitandao ya kijamii ina mamlaka ya kikoa yenye nguvu sana.

Haraka sana, hii inatoa:

Zika matokeo na mitandao ya kijamii
 

Matokeo #1 ni tovuti ya kibinafsi ya msanii. Matokeo mengine ni wasifu ulioongezwa kwenye mitandao jamii ambayo mamlaka ya kikoa chake ni zaidi ya 45.

Hivi sasa, nakala inayokasirisha inaonekana kwenye ukurasa wa 5.

 

Sasisha 31/10 swali linalofuata lililoulizwa : je, ikiwa ukurasa "mbaya" una kiungo kimoja au viwili na unasalia katika 10 au 20 bora za Google?

Hatua ya kwanza ni kuanzisha kiungo kutoka kwa tovuti yake kuu hadi wasifu wake wa kijamii; hii itaimarisha mamlaka yao.

Kisha, unapotoa maoni kwenye blogu au kushiriki katika vikao, onyesha mojawapo ya wasifu wako wa kijamii. Haichukuliwi kama barua taka, inavumiliwa vizuri na wasimamizi.

Tena, kwa kuzingatia mamlaka ya juu ya asili ya kikoa kinachopangisha wasifu huu, zinapaswa kuchukua nafasi za juu kwa urahisi na viungo vichache.

 

2/ SEO hasi: kutoka kwa mgomo wa upasuaji hadi uharibifu mkubwa.

Njia zifuatazo sio sehemu ya huduma zangu, hakuna msamaha wa kina utatolewa :).

 

a/ Rudufu maudhui.

Paul Sanches ilionyesha uwezekano wa kufanya ukurasa kutoweka kutoka kwa Google kwa kunakili maudhui yake.

 

b/ Unganisha barua taka.

Ni swali la kuanzisha upeo wa viungo, kutoka kwa tovuti zenye shaka, na nanga sawa kwa kweli, hadi kueneza.

Zana kama Xrumer au Senuke hubadilisha "kazi" kiotomatiki.

Hii huongeza kwa kiasi kikubwa "nafasi" ya tovuti inayolengwa ya kupata adhabu ya algorithmic au ya mwongozo, ambayo inalemaza mwonekano wake katika injini za utafutaji kwa muda mrefu:

Keyword Curve ya trafiki
Ikiwa uundaji wa wasifu wa kijamii kwa jina lake ni mbinu nzuri ya mtoto, mbinu kali zaidi kimantiki huleta vikwazo vya kisheria.

Ili kuepuka hali hizi kali, jambo la busara zaidi bado ni pendaneni kidogo ;).

Pendaneni

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?