Visa ESTA USA: hatua ya kwanza kabla ya visa ya "biashara".

Mnamo Aprili 2018, nilijadiliana nawe kwa mara ya kwanza kuhusu visa ya ESTA kwenda Marekani.

Nakala hiyo lazima haikuwa wazi vya kutosha kwani nilipokea maswali machache kuihusu.

Ninarudi kwenye mradi wangu, kuwekeza sehemu ya pesa yangu iliyotengwa katika biashara huko USA, sio lazima katika Uuzaji wa Wavuti.

Kwa kweli, ingekuwa hata katika sekta tofauti kabisa, mradi tu inakuwezesha kupata a E2 visa ya biashara.

Visa ya E2 ni nini?

Visa ya E2 inaruhusu raia wa majimbo fulani, ikiwa ni pamoja na Ufaransa, kuishi Marekani na wenzi wao na watoto wao, kwa kutegemea kuunda au kununua biashara ambayo inakuza kazi.

Ni wazi, kuna masharti ya kuheshimiwa ili isiwe mpango:

  1. Wekeza kiasi kikubwa: $75 - $000 kulingana na maoni, labda kidogo ikiwa itathibitishwa kuwa kazi zipo. Kawaida inachukua kuwekeza KABLA ya kuomba visa, kwamba hatari tayari imechukuliwa.
  2. Kwamba mapato yanayopatikana hufanya iwezekane kuishi kwa raha kwa mwombaji na familia yake.

Na wakati mwingine si rahisi kupata riziki!

Wacha tuchukue wavuti ya MIT ambayo hukuruhusu kuiga gharama za kaya: livingwage.mit.edu

Ninachukua kona ambayo ninapenda, eneo la BOSTON (sawa, sio bei rahisi zaidi…):

Mahitaji ya mapato Marekani

Kujua kwamba mhudumu hupata wastani wa dola 25 katika sekta, mkulima au mvuvi $ 000, unaweza haraka kujisikia maskini licha ya mapato mazuri kwenye karatasi.

Lazima utambue gharama za dharau tunazotumia kwa elimu au afya nchini Ufaransa...

Unda au uchukue biashara kwa visa yako?

Inaonekana kwangu kuwa sio hatari sana kuchukua nafasi, hata kama uwekezaji wa awali ni mkubwa zaidi.

Ubunifu unapendekeza kujitolea kwa kukodisha, kuajiri (angalau wafanyikazi 5 au 6, n.k.) na kisha kukuza shughuli ya mtu.

Kuchukua biashara kunaweza kuwa hatari ikiwa laha za usawa zilizotangazwa zitafichwa vizuri. Inashauriwa zipitiwe na mhasibu... na ya kudhibiti mapato yaliyotangazwa ya muuzaji.

Hata kuchukua tahadhari hizi, nadhani ni muhimu, kama katika Ufaransa, kutarajia kushuka kwa mauzo ya 20%. Meneja wa zamani anajua biashara yake kikamilifu, timu yake, na itakuwa ngumu kufanya vile vile, angalau mwanzoni.

Kwa muda mrefu, kwa kuleta uzoefu wa mtu mwenyewe, katika kurejelea/uuzaji wa wavuti kwa mfano, labda sio udanganyifu kutumaini kufidia na kudumisha mauzo ya mauzo.

Mwishowe, kulenga mapato ya $87 kwa mfano, kama inavyopendekezwa na MIT kwenye BOSTON, inaonekana ni jambo la busara kulenga kampuni iliyo na ziada ya $000.

Swali muhimu: kampuni kama hiyo inagharimu kiasi gani? Je, tuwekeze kiasi gani?

Matangazo mengi hutoa bei kati ya mara 2 na 3 ya ziada, kulingana na ubora wa biashara na hatari iliyochukuliwa.

Niliona mkahawa huu karibu na BOSTON, kwa kushangaza kwa bei nafuu kwa mauzo bora na wafanyakazi 6:

Mfano wa mkahawa karibu na Boston

Inawezekana kurejesha uwekezaji wako kutoka mwaka wa kwanza, au hata wa pili ikiwa utaajiri meneja kwa karibu $50.

Muuzaji hutoa mkopo: amana ya $50 kisha malipo ya kila mwezi kwa $000 iliyobaki; zote zikiwa na chaguo la kupata kuta… ambayo huhakikisha upangaji wa mpangaji, ambaye vinginevyo hatanufaika na ulinzi wowote baada ya muda wake kuisha.

Takwimu zilizotiwa chumvi, timu duni? Utalazimika kuchimba ili kupata ukurasa wao wa TripAdvisor… na kula chakula cha mchana huko kwa busara :].

Je, unafika huko? Hapa ndipo ninahitaji visa ya ESTA.

Neno la haraka juu ya Visa ya ESTA : Ufaransa ni moja wapo ya nchi ambazo raia wake kijadi hawahitaji visa kwa utalii au kukaa kwa biashara nyepesi (majadiliano, kusaini mkataba, n.k.). Hii inaitwa Mpango wa Kuondoa Visa.

Hata hivyo, mahitaji yameimarishwa tangu 2009 kusafiri bila visa. Ni muhimu kuomba kabla ya kuondoka (angalau saa 72) idhini ya usafiri, ESTA maarufu (Mfumo wa Kielektroniki wa Uidhinishaji wa Kusafiri).

Ikiwa safari yako haileti hatari kwa utekelezaji wa sheria au usalama wa ndani, umeshinda!

Mara nyingi tunatumia neno "Visa ESTA" lakini ni matumizi mabaya ya lugha; ESTA inasalia kuwa idhini tu… Si lazima kuiomba wakati una visa halali.

Wacha tuone ESTA katika kesi yangu kama hatua ya kwanza ya mradi.

Nitaenda huko kuhisi nchi, baadhi ya mikoa yake ... na biashara fulani.

Inavyoonekana, sitakuwa peke yangu kwa vile mtindo ni thabiti:

Idadi ya visa vya E2

Tunatarajia kukutana na baadhi yenu...

[SASISHA 2020: Nilijiingiza katika biashara nchini Marekani mwaka jana. Na COVID imefika. Kwa vile biashara yangu ilikuwa "salama", ninafanya vizuri ikilinganishwa na washindani waliofungwa karibu.

Ninahisi nchi imeungana kana kwamba ilishambuliwa, kana kwamba ni muhimu kusimama dhidi ya mchokozi. Mafanikio sio yale ya miaka iliyopita lakini uzoefu wa maisha hauwezekani kufikiria].

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?