Tovuti ya Ukurasa Mmoja: inatosha kwa mafundi na marejeleo yao ya ndani?

  • Novemba 19 2018
  • SEO

Habari Erwan

Kwa sasa niko huru, mshauri katika uuzaji wa tovuti. Kama wewe, nina shauku juu ya kazi yangu. Ninajitahidi kuunda ubora kwa kutoa maudhui halisi na tovuti za kurasa nyingi ili kusaidia makampuni kupata sifa mbaya kwenye mtandao na kupata trafiki ya wateja.
Kama kila mtu mwingine, ninakabiliwa na ushindani mkali, haswa kutoka kwa kampuni kubwa za mawasiliano ambazo hutufunika kwa kutoa tovuti za kawaida, bila shaka za urembo, lakini mara nyingi ambazo hupotoka kutoka kwa vigezo kuu vya SEO.

Ngoja nikupe mazingira ili kuelewa vyema wasiwasi wangu.

Hapa kuna mfano wa tovuti: https//www.maconnerie-mestrejan.fr/

1. Je, ni tovuti ya ukurasa mmoja kweli? Ikiwa hali ndio hii, ni ngumu sana kwa kuunda rejeleo nzuri ya asili kwa sababu ni ngumu kujumuisha maudhui mengi ya ubora bila kupoteza mtumiaji, ni nini zaidi na simu ya kwanza. Lakini hatimaye kwa fundi ambaye ana ushindani mdogo wa ndani, je, hiyo haitoshi?

2. Swali hili ni muhimu sana kwa sababu leo, kimantiki nimepitwa na mashirika haya, tayari kwa sababu uchumi wa kiwango haunisaidizi, lakini pia kwa sababu ubora wa SEO unalazimisha, nitatumia muda mwingi zaidi kuzalisha maudhui halisi yaliyobadilishwa.

3. Na ambapo ni ngumu ni kwamba mara nyingi mteja yuko tayari kulipa zaidi na mashirika haya (kutoka rahisi hadi mara tatu katika baadhi ya matukio), ni wazimu tu. Kwa hivyo kwa nini nijisumbue kuunda tovuti za kina wakati visanduku vya mawasiliano maradufu na tovuti "rahisi"?

Asante kwa jibu lako,

Kévin

www.gk360digital.fr

 

Habari Kevin,

Asante kwa maswali haya ya vitendo… ambayo hakuna ukweli kamili.

Kwa hivyo nitakupa mambo machache ya kufikiria.

 

1/ Je, tovuti ya "ukurasa mmoja" inatosha kwa fundi?

Wakati wa kozi zangu za E-commerce SEO, ninaeleza kuwa kwa ujumla, kadiri tovuti inavyokuwa na kurasa nyingi, ndivyo kuna uwezekano mkubwa wa kushikilia nyadhifa katika Google na kwa hivyo kunasa trafiki.

Kwa tovuti ya ufundi, inawezekana kuwa chini ya mafundisho. Wakati mwingine mimi hufanya tovuti rahisi sana (kama https://ldcelectricite.fr/), lakini kwa juhudi za SEO yasioonekana.

Kwa ujumla, nenomsingi moja tu au machache ndio huamua kwa shughuli zake.

Mfano: "fundi paris 17".

 

Ikilinganishwa na tovuti www.maconnerie-mestrejan.fr, nina mashaka.

Kwa kuandika "entreprise mestrejan", inapanda hadi nafasi ya 14, nyuma ya societe.com, kurasa za njano, verif, mappy n.k.

Nikiangalia matokeo yake katika SEMrush… naona hayana kitu:

matokeo ya mestrejan semrush

 

Hapa kuna maneno muhimu yaliyochaguliwa kulingana na kichwa cha ukurasa:

Maneno muhimu yaliyochaguliwa Mestrejan

Hakika kuna kiasi cha mkia mrefu cha kuchukua (matokeo kati ya 0 na 10).

Neno fulani pekee >10 ni:

mwashi mtakatifu brieuc semrush

Tovuti hiyo kimantiki haipo kwenye viwango kwani tayari inatatizika kuorodheshwa kwenye chapa yake.

Nitatamani kuona trafiki yake kulingana na Analytics na jinsi watu wanavyoipata (ikiwa wanaweza kuipata :]).

 

2/ Kwa nini cheo hiki cha chini? Jinsi ya maendeleo?

Kwa nini tovuti inachukua trafiki kidogo kama kipaumbele?

Tayari ninagundua kuwa sio "ukurasa mmoja":

kurasa zilizoorodheshwa katika google ukurasa mmoja

 

Tuna kurasa 116 zilizoorodheshwa… sio zote za ubora. Kuzidisha kurasa zilizo na maudhui yanayofanana kwa upole huongeza hatari za kukasirisha Google na kukutana na Panda :

Marejeleo ya kiufundi 2012

 

Viwango vingine vinapaswa kupewa kipaumbele: uhusiano kutoka kwa saraka za ubora, kutoka kwa mazingira halisi (ukumbi wa jiji, jumuiya ya manispaa, washirika nk).

Mkazo unapaswa kuwekwa kwenye SEO ya ndani ikijumuisha Biashara Yangu kwenye Google, Kurasa za Njano, La Poste.

Adwords et les mitandao ya kijamii (angalau Facebook) inaweza kukamilisha kifaa hiki.

Hatua kwa hatua, mafanikio ya tovuti (picha, video) yanaweza kulisha mitandao ya kijamii na blog ya tovuti.

 

Kwa maoni yangu, hii inajibu swali: jinsi ya kupigana na ushindani? Kwa kusimama nje, kuzingatia zaidi kurudi kwenye uwekezaji (ROI).

Je, tovuti ya sasa iligharimu kiasi gani? Inaleta kiasi gani? Je, wakala umeanzisha a kipimo cha trafiki na inaongoza ?

Nina hakika unaweza kufanya vizuri zaidi kuliko wao~~.

Erwan

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
2 Maoni
  1. Répondre

    Habari Erwan

    Tulifanya kazi pamoja kidogo huko Blizzard, kabla sijaanza safari kwa matukio mapya. Na nilikutana na blogi yako kwa bahati. Kama makala inavyonihusu, ninajiruhusu neno la haraka 🙂

    Nilianza shughuli yangu kama mwanasaikolojia huko Quimper na nilikuwa na wakati mgumu kuamua juu ya muundo wa tovuti yangu. Nilianza na ukurasa mmoja na kufanikiwa kuweka alama kwenye maneno machache. Mara ya kwanza ili kuokoa muda nilitumia wordpress.

    Halafu kwa ajili ya uboreshaji nilikuza tovuti yangu "kutoka mwanzo" ili kuifanya iwe nyepesi iwezekanavyo kwa sababu nilikuwa na shida kupata alama nzuri na pagepeed & gtmetrix chini ya wordpress (nilikuwa katika kumbukumbu ya 80s, niko kwenye 100 sasa. )

    Ilisaidia kidogo lakini kilichoamua ni nyongeza ndogo ambazo hatimaye nilijumuisha na ambazo ziliniondoa kwenye roho ya ukurasa mmoja. Nilitengeneza sehemu ya blogu na nafasi ya dodoso. Hivi ndivyo nilivyoweza kuorodheshwa bora zaidi na wa kwanza kwa maneno fulani muhimu. Hatimaye, niliongeza kalenda ya mtandaoni ambapo wagonjwa wanaweza kufanya miadi moja kwa moja.

    Mwishowe, kurasa za manjano bado ziko mbele (jamani!) Lakini bado niliweza kusukuma tovuti kwa muda kidogo katika mwaka mmoja. Ninafanyia kazi toleo la pili hapo huku nikiburudika na Go (lugha ya google).

    Hapa ninatawanya kidogo katika maelezo ya kibinafsi na ninafurahi kujifunza kwamba unaendelea vizuri. Ili kumaliza juu ya somo, nina hakika kwamba tovuti ya ukurasa mmoja inaweza cheo vizuri sana, lakini kwa upande wangu mseto hufanya kazi vizuri sana. Ninasema mseto kwa sababu moyo wa tovuti bado uko kwenye ukurasa mmoja. Zilizosalia (blog/dodoso) ni za kimazingira zaidi kuhusiana na shughuli yangu.

    • Répondre

      Habari Audrey

      Tovuti nzuri sana, kwa suala la SEO na uzoefu wa mtumiaji, na matokeo yanalingana:

      Mwanasaikolojia wa SERP QUIMPER

      2019 inaonekana nzuri sana!

      Erwan

Maoni?