Jinsi ya kukabiliana na vizuizi vya matangazo ya Adblock?

Leo, nilijaribu bila mafanikio kusoma nakala iliyopitishwa na tangazo. Haiwezekani kuifunga bila Adblock.

Mara tu Adblock ilipoamilishwa, tovuti iliniuliza kuizima ili kusoma nakala hiyo!?

Kwa hiyo nilijiuliza jinsi ya kukabiliana na vizuizi vya matangazo ya Adblock?

Na ni kweli kupatikana kwa kila mtu.

 

1/ Sakinisha kiendelezi cha kivinjari:

a/ Kwenye Google Chrome au Opera:

Tampermonkey: https://chrome.google.com/webstore/detail/tampermonkey/dhdgffkkebhmkfjojejmpbldmpobfkfo

 

b/ Kwenye Firefox ya Mozilla:

Greasemonkey: https://addons.mozilla.org/fr/firefox/addon/greasemonkey/

 

2/ Sakinisha hati:

Hati ya Anti-Adblock killer: https://greasyfork.org/scripts/735-anti-adblock-killer-reek/code/Anti-Adblock%20Killer%20%7C%20Reek.user.js

 

3/ Mbadala mzuri: zima Adblock kwenye ukurasa au tovuti.

Lemaza Adblock kwenye ukurasa

 

Lakini je, tovuti inastahili?

Vyombo vya habari vikuu vinaeleza "kwa nini ni muhimu kutozuia utangazaji kwenye tovuti za habari":

Kuwasha kwenye kuzuia matangazo ya Adblock

 

Hakika, matangazo ni "muhimu kwa usawa wa kiuchumi wa makampuni". Kumbuka kuwa hii ni "taa".

Je, baadhi ya magazeti huwezaje kuishi kwa kutegemea wateja wao pekee basi?

  1. Vyombo vya habari hutoa huduma/thamani iliyoongezwa ya kutosha kwa wasomaji wake ili kuhalalisha usajili (Médiapart, Libération, n.k.).
  2. Ama ameridhika kuchukua ujumbe wa AFP na atapuuzwa haraka. Pia ni rahisi kutambua kwa Google News kwamba hii inahusu tovuti nyingi za habari.

 

Kwa mtazamo wa uuzaji wa wavuti, Médiapart hucheza chaneli nyingi kikamilifu, na chaneli yake ya Youtube haswa.

Uajiri wa Usul unaunganishwa na kizazi kizima na hutoa hadhira kubwa:

Kuajiri Usul na Médiapart kwenye Youtube

 

Kwa kumbukumbu, Usul alitangaza mkataba wa kila mwezi wa €1 na Médiapart; mpango mmoja kuzimu!

Hata kama sitafuata nadharia/itikadi za Médiapart kuhusu masomo fulani, nilijisajili kwenye chaneli yao kupitia chaneli hii.

Na ninashangaa wakati uliochukuliwa kuchambua habari; iwe tunakubaliana nao au la, tunaweza tu kuona kazi na thamani iliyoongezwa iliyotolewa na timu.

Nasubiri kuajiriwa kwa vipaji sawa na vyombo vya habari vinavyolalamikia vizuizi vya matangazo na kwa ujumla mkakati wa kina zaidi wa kuongeza mapato yao.

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?