Kodi isiyolipwa: nini cha kufanya?

Unapomiliki kitengo kimoja cha kukodisha, na mkopo wa kulipa kila mwezi, athari ya kodi isiyolipwa ni kubwa. Je, nini kifanyike kuirekebisha?

Mto wa juu: kuzuia mizozo

Usiwe na dosari

Kudumisha uhusiano wa adabu na mpangaji ni muhimu. Hata unapokuwa ndani ya haki zako, endelea kuwa makini kila wakati. Usiruhusu shida iendelee na kutoa "huduma nzuri": risiti ya kukodisha, matengenezo ya mali, usimamizi wa uhusiano na wapangaji wengine, nk.

Kila kitu unachosema kwa SMS, barua pepe, chapisho, kila kitu unachofanya (au hufanyi...) kinaweza kutumiwa na mpangaji wako kukitokea mzozo.

Katika tukio la kesi za kisheria kufuatia muswada ambao haujalipwa, wakati fulani utasikilizwa na jaji.

Huko, tuna aina 2 za wapangaji:

  1. Yule kwa nia njema ambaye anakiri deni lake lakini anaomba kucheleweshwa kwa suluhu/kuondoka kwenye eneo kulingana na mabadiliko ya hali yake.
  2. Yule anayeeleza kuwa hakulipa chochote kwa sababu malazi hayakuwa ya usafi, kwamba pesa zote zilienda kwenye joto na kwamba yeye ndiye mwathirika wa usumbufu wa jirani.

Aina ya pili ya mpangaji hatasita kutafuta kisingizio chochote cha kutokulipa na kutoa vipengele vyote alivyonavyo mbele ya hakimu. Atafaidika na msaada wa kisheria bila malipo na hatakuwa bahili katika mchakato huo.

Hii ndio sababu ninasisitiza juu ya hitaji la kuwadai wapangaji wako na zaidi yako mwenyewe.

Je, ikiwa mthibitishaji wako aliandaa mkataba wa kukodisha?

Kuna aina 2 za kukodisha:

  1. Chini ya matiti ya kibinafsi: ile unayoandika mwenyewe moja kwa moja na mpangaji (au ile iliyoandikwa na wakala wa mali isiyohamishika.
  2. Ukodishaji ulioidhinishwa: unajumuisha hati miliki inayoweza kutekelezeka; ina nguvu sawa na uamuzi wa mahakama. Kwa hivyo mpangaji anaweza moja kwa moja kupata utekelezaji wa kulazimishwa wa majukumu ya mpangaji bila kulazimika kwenda mahakamani.

Ikitolewa na kukodisha kwa notarized, mpangaji anaweza kuomba moja kwa moja kukamatwa kwa mishahara / akaunti za benki. Lakini hii inadhania kwamba mpangaji au mdhamini wake ni kutengenezea.

Tafadhali kumbuka: bado itakuwa muhimu kuanzisha kesi za kisheria ili kupata kufukuzwa kwa mpangaji. Katika hali nyingi, hii haitakuwa panacea.

Kwa upande mwingine, gharama inabaki kuwa nzuri kabisa: kodi ya 1/2 ya mwezi + taratibu + VAT; kwa mfano karibu €360 ikijumuisha ushuru kwa studio inayokodisha €500.

Hatua katika kesi ya kodi isiyolipwa

Jaribu upatanisho wa kirafiki

Lengo lako ni:

  1. Kurejesha malipo ya kodi.
  2. Urejeshaji wa pesa zote au sehemu inayodaiwa.

Hapa kuna hatua ninazofuata ninapoona kodi isiyolipwa:

- Rejesha akaunti zangu. Inatokea kwamba wapangaji wengine wenye bidii hulipa 30 au 31. Wakati huo, mimi huruka malipo haraka.

- Piga simu ili kusikia kutoka kwao. Hii inakuwezesha kuchunguza hali hiyo na kuona ikiwa uangalizi ni wa ajali. Na hii ni mara nyingi kesi; katika 80% ya hali, ni "kutokuwepo" na ukumbusho rahisi hufungua hali hiyo.

– Mpangaji pia anaweza kuripoti matatizo: ajira, kutengana, posho zilizosimamishwa… Ikiwa kila kitu kimekwenda sawa kwa miaka mingi, ni wazi nitampa mpangaji mkopo na kuwa na upatanisho kwa tarehe za mwisho. Kwa ujumla, ninaamini mradi neno lililotolewa limehifadhiwa. Kisha tunaweka mpango wa upatanisho pamoja; barua ya upole inaweza kufuata kwa kuchukua hoja zilizojadiliwa "asante kwa makubaliano yaliyopatikana, ninazingatia vyema nia yako ya kusuluhisha XXX kwa miezi 6".

- Ikiwa baada ya simu, malipo hayafuati, ninaenda kwa barua ya ufuatiliaji. Mwanzoni, wiki moja au mbili baada ya mazungumzo, barua rahisi inaonekana kunitosha. Barua iliyosajiliwa inaweza kuonekana kuwa ya fujo kidogo kwa mpangaji aliyekengeushwa au mwenye nia njema. Lazima ufikirie "mteja" na hisia za vipuri.

- Ikiwa mwezi au zaidi baada ya mazungumzo, hakuna kitu bado kinakuja, barua iliyosajiliwa ya heshima inafaa. Atataja tarehe ya simu, tarehe ya barua ya kwanza, na ataomba malipo ndani ya mwezi.

- Ikiwa shida ya malipo inahusiana na posho za aina ya CAF au MSA, njia rahisi ni kuona nao moja kwa moja ni karatasi gani inakosekana. Wakati mwingine hata mimi huchapisha fomu moja kwa moja na kuwapa kwa mkono wapangaji wasio na habari.

- Ikiwa karatasi zote ziko sawa na CAF au MSA, lakini mpangaji anaweka posho, una uwezekano wa kuomba malipo ya moja kwa moja. Siitumii kwa chaguo-msingi kurahisisha uhasibu wangu, ikiwa tu ni shida.

Omba mdhamini na bima ya kukodisha ambayo haijalipwa

Ikiwa awamu ya urafiki na mpangaji haitoi matokeo, mdhamini lazima ajulishwe. Bora ni kumpigia simu kwanza ikiwa una nambari yake ya simu au kumtumia barua pepe.

Kwa kushindwa kuwa na vipengele hivi au kupata jibu, basi chagua barua iliyosajiliwa yenye kukiri kupokelewa.

Fanya vivyo hivyo na bima yako ikiwa umechukua bima ya kukodisha bila malipo. Kuwa mwangalifu kufahamu hali ya jumla na hali maalum: mpangaji lazima akidhi vigezo fulani (mapato, ajira, nk) na fidia inaweza kuwa chini ya muda wa kungojea (hakuna chochote kabla ya miezi 6 kwa mfano) na kuwa mdogo kwa wakati ( hakuna kitu baada ya miaka 2 kwa mfano).

Ni wakati wa mzozo huu na mpangaji wako ndipo utaweza kuhukumu ubora wa bima yako…

Kumbuka: Marekebisho ya amana 2022

Tangu Januari 1, 2022 na kuandikwa upya kwa kifungu cha 2288 cha kanuni ya kiraia :

  1. Mdhamini hatakiwi tena kunakili taarifa iliyowekwa madhubuti.
  2. Adhabu katika kesi ya dhamana isiyo na uwiano imepunguzwa.

Dhamana zilizohitimishwa kabla ya sheria ya zamani kubaki halali; zile zilizotiwa saini tangu Januari 1, 2022 zinafaa zaidi kwa mmiliki kwa kurahisisha mchakato wa udhamini na mizozo inayoweza kutokea.

Anzisha mashauri ya kisheria

Katika tukio la kushindwa kwa hatua zako za kirafiki na kukamata amana, wakati uaminifu umevunjwa, utaratibu wa ugomvi ni muhimu. Mdhamini ni mshirika muhimu katika mchakato huu.

Hii huanza kwa kutoa agizo la kulipa, karibu €157:

Hii inaweza kutosha kufungua hali hiyo, katika 50% ya kesi kutoka kwa yale ambayo nimepata. Kwa 50% nyingine, inaishia mahakamani. Mdhamini anashughulikia hati ya wito; agizo limejumuishwa, gharama zote ni takriban €350.

Wakati wa tukio langu la mwisho, niliitwa asubuhi moja kwenda BREST. Rais wa Mahakama ya Wilaya hupitia kesi mbalimbali zinazopaswa kushughulikiwa na kuona kama wakili anamwakilisha au la. Kesi zinazomhusu wakili huenda kwanza ili kuziachilia. Kila mwanasheria anaomba kwa dakika moja: anaomba kusitishwa kwa mkataba (mdai) au kufutwa kwa kesi kwa ukosefu wa nyaraka (mshtakiwa). Kisha wote wanakimbia na Rais anawaita washitakiwa wengine.

Anachunguza nyaraka zinazotolewa na bailiff, anaweza kusimamisha kifungu cha utatuzi na kutoa muda wa mwisho kwa mpangaji; yangu ilipata miezi 2. Ni wazi haikuwa na maana yoyote… Mara tu uamuzi ukiwa umefanywa, mmiliki anamwomba mdhamini atoe amri ya kuondoka kwenye eneo hilo. Mpangaji ana miezi 2 ya kufunga virago vyake. Iwapo atakataa, mhudumu wa dhamana atatoa ripoti ya matatizo na kuomba usaidizi wa polisi kwa niaba ya mpangaji… mradi sio katika kipindi cha baridi.

Sikuhitaji kwenda mbali hivyo kwani mpangaji aliondoka mwenyewe baadaye. Neno juu ya kazi ya bailiff: ushuru umewekwa kwa matendo yake yote na mwisho, ikilinganishwa na kesi ya classic ambayo inahusisha wakili, gharama ni ya kawaida kuhusu ufuatiliaji na ushauri unaotolewa.

Kinadharia, gharama zinazohusiana na kufukuzwa zinatozwa kwa mdaiwa lakini bado ni muhimu kwamba yeye ni kutengenezea na hastahiki utaratibu wa kuwa na deni zaidi. Kwa ujumla ni uwongo kutarajia kurejesha gharama zilizoongezwa kwa kukosekana kwa amana.

Lakini kipaumbele chako kwa wakati huu ni tofauti: chukua tena umiliki wa malazi na uikodishe haraka iwezekanavyo. Nenda mbele, kaa chanya na utoe hoja katika miaka 15/20;).

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
2 Maoni
    • Cecilia
    • 26 décembre 2016
    Répondre

    Ninapenda sana njia yako ya kuendelea mbele ya mpangaji, katika tukio la kutolipa. Naona wewe ni mvumilivu sana kama msomaji. Unafanya mambo jinsi inavyopaswa. Ninazingatia vizuri hatua hizi. 🙂

      • wekeza
      • 10 Septemba 2018
      Répondre

      Afadhali mpango mbaya kuliko kesi nzuri :).

      haifanyi kazi kila wakati! Wakati mwingine, mpangaji huona ugumu kutambua na kujifungia katika chaguzi mbaya.

      Nina wapangaji 3 mbele ya mahakama ya wilaya tangu 2009… kwa angalau 15 ambapo tumepata makubaliano ya amani yenye makubaliano ya dharau na hasara.

      Jambo muhimu zaidi ni kurejesha ghorofa haraka katika tukio la kutolipa na kuepuka uharibifu wowote ...

Maoni?