Kublogi kwenye Le Monde au Huffington Post: mpango mzuri wa SEO?

  • 19 Septemba 2016
  • SEO

Kikumbusho cha 37: SEO = viungo + maudhui.

Kwa yaliyomo, kwa kawaida sasa una wazo la nini cha kuandika unaposoma makala iliyotangulia.

Weka viungo!

 

I - Viungo: ujasiri wa vita vya SEO.

Ili kuzipata, lazima iwe na mantiki:

  • Angalia saraka za ndani (LaPoste, PagesJaunes, n.k.).
  • Omba washirika wako katika maisha halisi (CCI, jumuiya ya manispaa, wasambazaji, ukumbi wa jiji, nk).

 

Ikiwa soko lako lina ushindani wa kweli, utalazimika kuchimba kidogo zaidi, kwa mfano kwa kuangalia viungo vilivyopatikana na washindani wakuu.

Zana kadhaa ziko ovyo kwa hili:

  1. SEO Mkuu.
  2. Ahrefs
  3. Na zingine nyingi (MOZ, SEMrush haswa) lakini ambazo kwa sasa zinafanya kazi vizuri kwenye soko la FR.

 

II - Kublogi kwenye majukwaa: mkakati madhubuti?

Utaona kwamba baadhi ya washindani wanasuka mtandao wa blogu kwa kuchukua fursa ya majukwaa, ambayo si mara zote ya bure au kufikiwa kwa urahisi.

Kwa hivyo nilichukua katika kichwa mifano ya magazeti ya Le Monde na Huffington Post.

Le Monde inatoa blogu… kwa waliojisajili pekee; ambayo inaruhusu upangaji wa msingi na kuweka mipaka ya barua taka. Lakini hakuna kinachokuzuia kujiandikisha kwa siku chache tu, wakati wa kuunda blogi yako :].

Huffington Post kawaida hufanya kazi kwa mwaliko; si kila mtu angeweza kuipata… hadi Agosti 2016 nchini Marekani. Lini huko Ufaransa?

 

Usiku wa leo, nilikuwa nikitafuta wazo la makala kwenye Buzzsumo; Kwa hivyo ninaangalia kile ambacho kimekuwa kikivuma katika SEO kwa mwezi 1 na nikapata…

barua taka-seo-huffington-post

 

Makala yenye kichwa cha kuvutia chenye hisa zaidi ya 20 kwenye mitandao ya kijamii? Mfano mzuri wa ukuzaji wa kijamii na roboti.

Ninakuruhusu ujiamulie maslahi yake: http://www.huffingtonpost.com/entry/unbelievable-seo-software-at-best-affordable-purchase_us_57c2c3cde4b00c54015e4631

Nakala hutuma viungo vya dofollow (ambavyo hupitisha juisi) kwa:

  1. Wikipedia kwa ufafanuzi fulani na kununua uaminifu fulani.
  2. Tovuti "bestseopower.com" labda imeunganishwa na Roboti ya Pesa.
  3. Na hatimaye video za onyesho la bidhaa za Youtube.

 

Kwa nini ninazungumza juu ya viungo vya dofollow? Kwa sababu sio viungo vyote kutoka kwa majukwaa ya kublogi au mitandao ya kijamii inayosambaza "juisi ya SEO".

Kiungo cha Facebook au Twitter hakiwezi kuathiri moja kwa moja cheo chako katika Google.

Viungo kutoka kwa magazeti ya mtandaoni yenye sifa dhabiti (= TrustFlow Majestic kubwa) vinaweza kwa upande mwingine.

Na katika mchezo wa sifa, Le Monde au Huffington Post wako mbele ya majukwaa mengi.

 

Kwa hivyo, ikiwa tutafanya muhtasari, je, inavutia kuweka blogu ili kuhakikisha utangazaji wake?

1/ Ikiwa kampuni ya "kofia nyeusi" itaitumia, inabaki kuwa halali, sivyo?

Mtu anaweza pia kujiuliza juu ya uaminifu wa Robot yao ya Pesa. Kwa nini utumie mkakati huu ikiwa zana yao inaweza kuamuru sheria yake kwa Google? 

 

2/ Upande wa chini: yote inategemea kina cha chapisho lako la blogi ndani ya tovuti.

 

III - Muundo wa tovuti inategemea nguvu ya viungo vyake.

Kiungo kilichowekwa kwenye ukurasa wa nyumbani wa tovuti kiko juu kabisa ya piramidi ya SEO:

SEO kiungo piramidi

 

Ikiwa umebofya mara 3 chini, basi SEO juisi zinaa tayari ni dhaifu!

Hebu fikiria tovuti kubwa iliyo na viwango vya X na/au inatiririsha juisi vibaya kutoka kwa ukurasa wa nyumbani hadi kurasa za blogu.

Faida ya chapisho la blogi kwenye tovuti hii itapunguzwa. Huenda ikapendeza zaidi kuwa na kiungo cha moja kwa moja kutoka kwa ukurasa wa nyumbani wa wasambazaji wako!

 

Mimi ni shabiki mkubwa wa machapisho ya wageni kwenye tovuti zenye mada zinazofanana..

Lakini jihadhari: kwa kuwa tayari nimepokea kiunga cha hiari kutoka kwa Ouest Ufaransa kwa mfano, naweza kukuambia kuwa matokeo hayakuwa ya vurugu, ni wajibu wa kina sana.

Mwishowe, ninapendekeza suluhisho 2 kwako kuhukumu ushauri wa kuanzisha mchango kwenye jukwaa:

  1. Dhibiti kina cha makala kwa kutambaa (yenye nguvu).
  2. Udhibiti kwenye tovuti zako au zile za washindani metrics ambayo yanaibuka kutoka kwa viungo vilivyowekwa kulingana na Majestic au Ahrefs.

Sawa, haipatikani kabisa na mtu wa kwanza. Lakini mtu wa kwanza atahakikisha kwanza kupata viungo rahisi vilivyotajwa mwanzoni mwa makala :].

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
2 Maoni
    • Tahiti The Blog
    • Août 29 2017
    Répondre

    Unapotafuta katika google kwa mfano "Blog Tahiti", matokeo ya kwanza yanaelekeza kwenye blogu zinazopangishwa kwenye blogi nyingi. Kila tovuti ina backlinks chache sana. Nadhani wanafaidika na sifa ya jukwaa?
    Inafaa kuunda ukurasa wa blogi kwenye blogi nyingi na kuashiria tovuti yako mwenyewe (katika dofollow) ili kupata juisi ya SEO?

Maoni?