Kuelekea jimbo na makampuni ya tarakimu hadi kiwango cha juu?

Emmanuel Macron amekuwa Rais wetu kwa mwaka 1. Katika hafla hii, nilikutana na yake programu ya kidijitali.

Bila kupiga kura "En Marche!" "Nina nafasi ya kutambua kwamba" digital si sekta: ni mabadiliko makubwa ya njia zetu za kuzalisha, kuteketeza, kujifunza, kufanya kazi, kubadilishana; kuishi tu. "

Mara nyingi sana tunataka kuongeza dijiti kwa mtu, kampuni. Badala ya kuweka, kuweka huluki hii moja kwa moja kwenye msingi mwanzilishi wa dijiti.

André Manoukian - na G. Garitan

 

Je, unanifuata au inaonekana sana kama historia ya André Manoukian?

Sawa, nitachukua mifano!

 

Dijiti sio nyongeza bali msingi.

Fikiria misingi michafu ya Darwin: sio mtu anayefaa zaidi anayesalia lakini ni yule anayebadilika.

Kodak aligundua kamera ya dijiti.

Nokia ilizalisha simu ya rununu inayouzwa zaidi ulimwenguni (Nokia 1100).

Ninaona SME zinazoheshimika zikizindua biashara ya kielektroniki kwa sababu… inaendana na wakati. Biashara hukua kimya kimya na bajeti ndogo, kufikia 20% ya mauzo ya kampuni.

Kwa kifupi, ni idara, huduma moja zaidi.

Iwapo mshindani wa kawaida, "IRL" asiye na nguvu sana, ataamua kufikiria upya muundo wake wa kiuchumi na kubadili hadi "zote za kidijitali", jirani yake mkubwa atajuta kuwa ametulia kwa usimamizi wa rasilimali wa 20/80 badala ya 80/20.

Kama Parker Lewis, Pareto hapotezi kamwe!

 

Kila kitu ambacho kinaweza kuwa kidijitali lazima kiwe hivyo.

Ufikiaji wa dijiti unamaanisha:

  1. Uunganisho mzuri; hii bado sivyo ilivyo kwa mfano katika jiji langu lenye wakazi 8 (PONT-L'ABBE) au karibu. Sithubutu kufikiria kwa Ufaransa yote.
  2. Mafunzo ya wanafunzi na wafanyikazi. Hii inapitia Elimu ya Taifa na hasa mafunzo ya ufundi stadi. Nina wasiwasi moja kwa moja kutokana na kuongezeka kwa asilimia ya mauzo yangu katika eneo hili!
  3. Kwamba Serikali inacheza mchezo kama vile makampuni. Kufikia 2022, 100% ya taratibu za kiutawala zinapaswa kuwa kutekelezwa moja kwa moja kwenye mtandao (wakili wa uchaguzi, tendo la kuzaliwa…). Natumai nia ni sawa kwa biashara. Kwa sasa sishangazwi na huduma za utawala kwa kila kitu kinachohusiana na usimamizi wa wafanyikazi!

 

Maendeleo yako mbele ya macho yetu, bila sisi kuyazingatia. Ningekuwa na ndoto ya kushauriana na Légifrance kama mwanafunzi. Na kama kila mtu mwingine, mara nyingi mimi huvinjari Service-public.fr kwa maisha ya vitendo au ya kitaaluma.

Kama Serikali, kampuni lazima ifikirie juu ya uwekaji dijiti: nyongeza rahisi au msaada wa kweli?

Ni mkakati gani wa kidijitali wa kupitisha?

Jinsi ya kujenga juu ya zilizopo wakati kupita kwa ajili ya kuanza na kutoa upeo wa bidhaa na huduma za mtandaoni kwa mteja?

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?