Je, ungependa kutumia majukwaa ya kublogi kuunda mtandao wa viungo?

  • Août 28 2017
  • SEO

"Swali la wiki" na Fabrice:

Unapotafuta katika google kwa mfano "Blog Tahiti", matokeo ya kwanza yanaelekeza kwenye blogu zinazopangishwa kwenye blogu zaidi. Kila tovuti ina backlinks chache sana. Nadhani wanafaidika na sifa ya jukwaa

Inafaa kuunda ukurasa wa blogi kwenye blogi nyingi na kuashiria tovuti yako mwenyewe (katika dofollow) ili kupata juisi ya SEO?

 

1/ Uzito wa viungo katika urejeleaji wa asili (SEO).

Tafiti na tafiti zote zinaangazia uzito wa viungo katika uwezo wa ukurasa/tovuti ili kuorodheshwa vyema kwenye neno muhimu.

Kwa mfano, hapa kuna sababu za kiwango kulingana na MOZ:

Mambo ya Nafasi ya MOZ

 

Kwa tovuti ya VSE / SME, viungo vinawakilisha takriban 50% ya vita.

Msimamizi wa mradi wa SEO anapaswa kutumia angalau nusu ya muda wake kujenga ushirikiano na kuendeleza mtandao wao wa viungo.

Viungo kwenye wavuti lazima angalau viwakilishe viungo ambavyo tayari vimeanzishwa katika "maisha halisi" (ukumbi wa jiji, CCI, vyama, wateja, wasambazaji, nk).

 

2/ Je, nitapataje viungo ikiwa simfahamu mtu yeyote?

Kwa tovuti isiyo na nanga ya kimwili, ambayo huanza bila uhusiano, njia rahisi ni:

a/ Kuendeleza marejeleo yake ya ndani.

Biashara Yangu kwenye Google, La Poste, Kurasa za Njano, TripAdvisor n.k. kulingana na biashara yake.

 

b/ Kuendeleza mamlaka ya tovuti yake na saraka.

Ninapendekeza saraka ambazo zinanasa trafiki fulani, ambayo inaonekana vizuri na Google (tazama mabadiliko ya curve katika SEMrush).

Voir Orodha ya VIP ya wakala kwa mfano.

Lakini ... saraka ... sio hatari kwa SEO? Si kama utabadilisha maelezo yako na epuka nanga zilizoboreshwa.

Sajili tovuti yako chini ya jina lake la kawaida la biashara, si kwa kuruka saladi ya maneno muhimu.

 

3/ Na majukwaa ya kublogi, yanafaa?

Ninajua SEO nyingi ambazo hujiandikisha kwa Le Monde.

Wanatumia blogu inayopatikana kwa kila mteja ili kuunda kwa haraka nakala chache zilizo na kiungo cha mteja au mradi.

Je, kurudi ni kustaajabisha? Si hasa.

Kwa hivyo blogu zilizoundwa zinafaidika na mamlaka dhaifu; isipokuwa wapokee viungo moja kwa moja kutoka kwa tovuti zingine zenyewe, hawataweza kuwapa walengwa wao "juisi ya SEO".

Yatakuwa na thamani ikiwa makala yatasomwa na viungo wakati mwingine kubofya.

Vinginevyo, saraka yoyote ya ubora (mamlaka, trafiki, kina kidogo) au makala ya wageni kwenye blogu maarufu itakuwa ya kuvutia zaidi.

 

4/ Bora: kiungo kutoka kwa 10 bora kwenye neno kuu linalolengwa.

Tovuti ya Fabrice ni kama ifuatavyo: https://tahitileblog.fr/

Inalenga kulingana na jina lake "kuishi na kusafiri Tahiti".

Chukua usemi “kuishi Tahiti”; kati ya matokeo ya kwanza tunaona:

Swali Kuishi Tahiti

 

Hizi ni (kutoka kwa mtazamo wa biashara) badala ya tovuti ndogo. Kwa hivyo mkakati mzuri utakuwa kuwaomba (wao na wafuatao) kupendekeza makala ya wageni.

Kulingana na ombi, ikiwa matokeo ya kwanza ni washindani au kukataa mashindano yao, tunaweza kuendelea kwa utulivu hadi 20, 50 au 100 bora.

Sababu iyo hiyo inatumika kwa "kusafiri kwenda Tahiti"; lakini kila kiungo kipya kitakachopatikana kitashiriki katika mamlaka ya jumla ya tovuti na hivyo kusaidia kwa maombi yote.

 

Nilipata mapato yangu ya kwanza kwenye wavuti mnamo 2012 kwa kukuza na kuchuma mapato ya trafiki ya tovuti zangu (AdSense...).


Tangu 2013 na huduma zangu za kwanza za kitaalamu, nilipata fursa ya kushiriki katika maendeleo ya tovuti zaidi ya 450 katika zaidi ya nchi +20.

Pia soma kwenye blogi

Tazama nakala zote
Hakuna maoni

Maoni?